MEANWELL Power Supply LRS-350-12 (29A) หม้อแปลงสวิทชิ่ง ยี่ห้อมีนเวล รุ่น LRS-350-12 ขนาด 12V 29A 350W
- มีระบบการป้องกันการช๊อตของวงจร / แรงดันไฟเกิน / กระแสไฟฟ้าโหลดเกิน
- มีพัดลมระบายอากาศ
- ไฟ LED แสดงสถานะเมื่อหม้อแปลงเริ่มทำงาน
- รองรับกระแสไฟโหลดได้สูงถึง 100%
- รับประกันสินค้า 1 ปี
Specifications
Switching Power Supply 12V 5A 60W Ultra Thin
ไฟเส้น LED Strip 3528 ไม่กันน้ำ สีขาว
ไฟเส้น LED Strip 5050 ไม่กันน้ำ สีฟ้า 5M.
AC/DC Adapter 12V 2A 24W
Switching Power Supply 12V 5A 60W
ไฟเส้น LED Strip 5050 กันน้ำ IP65 สีน้ำเงิน 5M.
ไฟเส้น LED COB-324 24V ไม่กันน้ำ วอร์มไวท์ 10M.
Switching Power Supply 12V 20A 240W
ไฟเส้น LED Strip 5050 ไม่กันน้ำ คูลไวท์ 4000K 5M.
ไฟเส้น LED Strip 5050 กันน้ำ IP67 แสงขาว 5M.
ไฟเส้น LED Strip RGB 12V กันน้ำ IP67 5M.