MEANWELL Power Supply LRS-350-12 (29A) หม้อแปลงสวิทชิ่ง ยี่ห้อมีนเวล รุ่น LRS-350-12 ขนาด 12V 29A 350W
- มีระบบการป้องกันการช๊อตของวงจร / แรงดันไฟเกิน / กระแสไฟฟ้าโหลดเกิน
- มีพัดลมระบายอากาศ
- ไฟ LED แสดงสถานะเมื่อหม้อแปลงเริ่มทำงาน
- รองรับกระแสไฟโหลดได้สูงถึง 100%
- รับประกันสินค้า 1 ปี
Specifications
MEANWELL Power Supply LRS-35-12
Switching Power Supply 12V 10A 120W
ไฟเส้น LED COB-324 24V ไม่กันน้ำ วอร์มไวท์ 10M.
MEANWELL Power Supply LRS-100-12
ไฟเส้น LED Strip 3528 กันน้ำ IP65 สีเขียว
ไฟเส้น LED Strip SMD 2835 24V (120 LED/M.) ไม่กันน้ำ ขาว-วอร์มไวท์ 5M.