MEANWELL Power Supply LRS-200-24 (8.8A) หม้อแปลงสวิทชิ่ง ยี่ห้อมีนเวล รุ่น LRS-200-24 ขนาด 24V 8.8A 200W
- มีระบบการป้องกันการช๊อตของวงจร / แรงดันไฟเกิน / กระแสไฟฟ้าโหลดเกิน
- ระบายความร้อนด้วยระบบ Airflow (ไม่ใช้พัดลม) ปราศจากเสียงรบกวน
- ไฟ LED แสดงสถานะเมื่อหม้อแปลงเริ่มทำงาน
- รองรับกระแสไฟโหลดได้สูงถึง 100%
- รับประกันสินค้า 1 ปี
Specifications
ไฟเส้น LED Strip 5050 ไม่กันน้ำ วอร์มไวท์ 5M.
Switching Power Supply 12V 15A 180W
Switching Power Supply 12V 20A 240W
MEANWELL Power Supply LRS-35-12
ไฟเส้น LED Strip SMD 2835 24V (120 LED/M.) ไม่กันน้ำ ขาว-วอร์มไวท์ 5M.
ไฟเส้น LED Strip 5050 ไม่กันน้ำ คูลไวท์ 4000K 5M.
MEANWELL Power Supply LRS-100-24
ไฟเส้น LED Strip 3528 ไม่กันน้ำ สีขาว
LED Floodlight / LED Spotlight IWACHI 100W Daylight รุ่นบาง
ไฟเส้น LED Strip 5050 กันน้ำ IP65 สีน้ำเงิน 5M.
LED RGB Amplifier 12-24V 12A
AC/DC Adapter 12V 5A 60W
ไฟเส้น LED Strip 5050 กันน้ำ IP67 วอร์มไวท์ 5M.
Switching Power Supply 12V 3A 36W
ไฟเส้น LED Strip RGB 12V ไม่กันน้ำ 5M.