MEANWELL Power Supply LRS-200-24 (8.8A) หม้อแปลงสวิทชิ่ง ยี่ห้อมีนเวล รุ่น LRS-200-24 ขนาด 24V 8.8A 200W
- มีระบบการป้องกันการช๊อตของวงจร / แรงดันไฟเกิน / กระแสไฟฟ้าโหลดเกิน
- ระบายความร้อนด้วยระบบ Airflow (ไม่ใช้พัดลม) ปราศจากเสียงรบกวน
- ไฟ LED แสดงสถานะเมื่อหม้อแปลงเริ่มทำงาน
- รองรับกระแสไฟโหลดได้สูงถึง 100%
- รับประกันสินค้า 1 ปี
Specifications
MEANWELL Power Supply LRS-350-12
ไฟเส้น LED Strip 5050 ไม่กันน้ำ สีน้ำเงิน 5M.
ไฟเส้น LED Strip 5050 กันน้ำ IP65 สีแดง 5M.
ไฟเส้น LED Strip RGB 12V กันน้ำ IP65 5M.
Switching Power Supply 12V 5A 60W Ultra Thin
ไฟเส้น LED COB-324 24V ไม่กันน้ำ วอร์มไวท์ 10M.