MEANWELL Power Supply LRS-200-24 (8.8A) หม้อแปลงสวิทชิ่ง ยี่ห้อมีนเวล รุ่น LRS-200-24 ขนาด 24V 8.8A 200W
- มีระบบการป้องกันการช๊อตของวงจร / แรงดันไฟเกิน / กระแสไฟฟ้าโหลดเกิน
- ระบายความร้อนด้วยระบบ Airflow (ไม่ใช้พัดลม) ปราศจากเสียงรบกวน
- ไฟ LED แสดงสถานะเมื่อหม้อแปลงเริ่มทำงาน
- รองรับกระแสไฟโหลดได้สูงถึง 100%
- รับประกันสินค้า 1 ปี
Specifications
ไฟเส้น LED Strip SMD 2835 24V (120 LED/M.) ไม่กันน้ำ ขาว-วอร์มไวท์ 5M.
MEANWELL Power Supply LRS-35-12
ไฟเส้น LED Strip 3528 ไม่กันน้ำ สีเขียว
Switching Power Supply 12V 8A 100W รุ่นบางเล็ก
Switching Power Supply 12V 30A 360W
รางอลูมิเนียม U-shape 1758 ฝาครอบขาวขุ่น 1M.
ไฟเส้น LED Strip RGB 12V กันน้ำ IP67 5M.