MEANWELL Power Supply LRS-200-24 (8.8A) หม้อแปลงสวิทชิ่ง ยี่ห้อมีนเวล รุ่น LRS-200-24 ขนาด 24V 8.8A 200W
- มีระบบการป้องกันการช๊อตของวงจร / แรงดันไฟเกิน / กระแสไฟฟ้าโหลดเกิน
- ระบายความร้อนด้วยระบบ Airflow (ไม่ใช้พัดลม) ปราศจากเสียงรบกวน
- ไฟ LED แสดงสถานะเมื่อหม้อแปลงเริ่มทำงาน
- รองรับกระแสไฟโหลดได้สูงถึง 100%
- รับประกันสินค้า 1 ปี
Specifications
ไฟเส้น LED Strip 5050 ไม่กันน้ำ สีชมพู 5M.
ไฟเส้น LED Strip 3528 ไม่กันน้ำ สีเขียว
AC/DC Adapter 12V 2A 24W
Switching Power Supply 12V 5A 60W
ไฟเส้น LED Strip 5050 ไม่กันน้ำ คูลไวท์ 4000K 5M.
ไฟเส้น LED Strip 3528 กันน้ำ IP65 สีน้ำเงิน
ไฟเส้น LED Strip 2835 (120 LED/m.) ไม่กันน้ำ ขาว 6,500K
ไฟเส้น LED Strip RGB 12V กันน้ำ IP67 5M.