MEANWELL Power Supply LRS-200-24 (8.8A) หม้อแปลงสวิทชิ่ง ยี่ห้อมีนเวล รุ่น LRS-200-24 ขนาด 24V 8.8A 200W
- มีระบบการป้องกันการช๊อตของวงจร / แรงดันไฟเกิน / กระแสไฟฟ้าโหลดเกิน
- ระบายความร้อนด้วยระบบ Airflow (ไม่ใช้พัดลม) ปราศจากเสียงรบกวน
- ไฟ LED แสดงสถานะเมื่อหม้อแปลงเริ่มทำงาน
- รองรับกระแสไฟโหลดได้สูงถึง 100%
- รับประกันสินค้า 1 ปี
Specifications
รางอลูมิเนียม U-shape Double Size ฝาครอบขาวขุ่น 1M.
ไฟเส้น LED Strip 3528 กันน้ำ IP65 สีเขียว
ไฟเส้น LED Strip 3528 ไม่กันน้ำ สีขาว
ไฟเส้น LED Strip 5050 กันน้ำ IP65 สีเขียว 5M.
ไฟเส้น LED Strip 5050 กันน้ำ IP67 วอร์มไวท์ 5M.
AC/DC Adapter 12V 5A 60W