MEANWELL Power Supply LRS-200-24 (8.8A) หม้อแปลงสวิทชิ่ง ยี่ห้อมีนเวล รุ่น LRS-200-24 ขนาด 24V 8.8A 200W
- มีระบบการป้องกันการช๊อตของวงจร / แรงดันไฟเกิน / กระแสไฟฟ้าโหลดเกิน
- ระบายความร้อนด้วยระบบ Airflow (ไม่ใช้พัดลม) ปราศจากเสียงรบกวน
- ไฟ LED แสดงสถานะเมื่อหม้อแปลงเริ่มทำงาน
- รองรับกระแสไฟโหลดได้สูงถึง 100%
- รับประกันสินค้า 1 ปี
Specifications
ไฟเส้น LED Strip RGB 12V ไม่กันน้ำ 5M.
ไฟเส้น LED Strip 5050 กันน้ำ IP67 แสงขาว 5M.
ไฟเส้น LED Strip RGB 12V กันน้ำ IP67 5M.
ไฟเส้น LED Strip 5050 ไม่กันน้ำ สีเขียว 5M.
รางอลูมิเนียม U-shape 1758 ฝาครอบขาวขุ่น 1M.
ไฟเส้น LED Strip 5050 กันน้ำ IP65 สีแดง 5M.
AC/DC Adapter 12V 5A 60W