MEANWELL Power Supply LRS-200-24 (8.8A) หม้อแปลงสวิทชิ่ง ยี่ห้อมีนเวล รุ่น LRS-200-24 ขนาด 24V 8.8A 200W
- มีระบบการป้องกันการช๊อตของวงจร / แรงดันไฟเกิน / กระแสไฟฟ้าโหลดเกิน
- ระบายความร้อนด้วยระบบ Airflow (ไม่ใช้พัดลม) ปราศจากเสียงรบกวน
- ไฟ LED แสดงสถานะเมื่อหม้อแปลงเริ่มทำงาน
- รองรับกระแสไฟโหลดได้สูงถึง 100%
- รับประกันสินค้า 1 ปี
Specifications
Switching Power Supply 12V 5A 60W Ultra Thin
ไฟเส้น LED Strip 3528 ไม่กันน้ำ สีขาว
ไฟเส้น LED Strip 5050 ไม่กันน้ำ สีฟ้า 5M.
AC/DC Adapter 12V 2A 24W
Switching Power Supply 12V 5A 60W