MEANWELL Power Supply LRS-200-24 (8.8A) หม้อแปลงสวิทชิ่ง ยี่ห้อมีนเวล รุ่น LRS-200-24 ขนาด 24V 8.8A 200W
- มีระบบการป้องกันการช๊อตของวงจร / แรงดันไฟเกิน / กระแสไฟฟ้าโหลดเกิน
- ระบายความร้อนด้วยระบบ Airflow (ไม่ใช้พัดลม) ปราศจากเสียงรบกวน
- ไฟ LED แสดงสถานะเมื่อหม้อแปลงเริ่มทำงาน
- รองรับกระแสไฟโหลดได้สูงถึง 100%
- รับประกันสินค้า 1 ปี
Specifications
ไฟเส้น LED Strip 3528 ไม่กันน้ำ สีขาว
ไฟเส้น LED Strip 5050 ไม่กันน้ำ สีเขียว 5M.
รางอลูมิเนียม U-shape ฝัง ฝาครอบขาวขุ่น 1M.
Switching Power Supply 12V 10A 120W