MEANWELL Power Supply LRS-200-24 (8.8A) หม้อแปลงสวิทชิ่ง ยี่ห้อมีนเวล รุ่น LRS-200-24 ขนาด 24V 8.8A 200W
- มีระบบการป้องกันการช๊อตของวงจร / แรงดันไฟเกิน / กระแสไฟฟ้าโหลดเกิน
- ระบายความร้อนด้วยระบบ Airflow (ไม่ใช้พัดลม) ปราศจากเสียงรบกวน
- ไฟ LED แสดงสถานะเมื่อหม้อแปลงเริ่มทำงาน
- รองรับกระแสไฟโหลดได้สูงถึง 100%
- รับประกันสินค้า 1 ปี
Specifications
Switching Power Supply 12V 5A 60W Ultra Thin
ไฟเส้น LED Strip 3528 ไม่กันน้ำ สีขาว
ไฟเส้น LED Strip 5050 ไม่กันน้ำ สีฟ้า 5M.
AC/DC Adapter 12V 2A 24W
Switching Power Supply 12V 5A 60W
ไฟเส้น LED Strip 5050 กันน้ำ IP65 สีน้ำเงิน 5M.
Switching Power Supply 12V 30A 360W
ไฟเส้น LED Strip 5050 ไม่กันน้ำ คูลไวท์ 4000K 5M.
Switching Power Supply 12V 3A 36W