MEANWELL Power Supply LRS-350-12 (29A) หม้อแปลงสวิทชิ่ง ยี่ห้อมีนเวล รุ่น LRS-350-12 ขนาด 12V 29A 350W
- มีระบบการป้องกันการช๊อตของวงจร / แรงดันไฟเกิน / กระแสไฟฟ้าโหลดเกิน
- มีพัดลมระบายอากาศ
- ไฟ LED แสดงสถานะเมื่อหม้อแปลงเริ่มทำงาน
- รองรับกระแสไฟโหลดได้สูงถึง 100%
- รับประกันสินค้า 1 ปี
Specifications
LED RGB Touch Screen Remote Controller 12-24v 2.4GHz