MEANWELL Power Supply LRS-200-24 (8.8A) หม้อแปลงสวิทชิ่ง ยี่ห้อมีนเวล รุ่น LRS-200-24 ขนาด 24V 8.8A 200W
- มีระบบการป้องกันการช๊อตของวงจร / แรงดันไฟเกิน / กระแสไฟฟ้าโหลดเกิน
- ระบายความร้อนด้วยระบบ Airflow (ไม่ใช้พัดลม) ปราศจากเสียงรบกวน
- ไฟ LED แสดงสถานะเมื่อหม้อแปลงเริ่มทำงาน
- รองรับกระแสไฟโหลดได้สูงถึง 100%
- รับประกันสินค้า 1 ปี
Specifications
ไฟเส้น LED COB-320 12V ไม่กันน้ำ วอร์มไวท์ 3000K 5M.
LED RGB Amplifier 12-24V 12A
ขั้วต่อ LED Strip RGB
หลอดไฟ LED BioBio ขั้วMR16 12V 5W ไฟแสงสีเหลือง (Warm White)
นีออนดัด LED Neon Flex 12V 5M. วอร์มไวท์
ไฟเส้น LED Strip 2835 24V (120 LED/m.) ไม่กันน้ำ ขาว 6500K 20M.
ไฟเส้น LED COB-320 12V ไม่กันน้ำ ขาว 6500K 5M.
ไฟเส้น LED Strip 2835 (120 LED/m.) ไม่กันน้ำ ขาว 6,500K
นีออนดัด LED Neon Flex 12V 5M. สีฟ้า Ice Blue